Giải báo chí về xây dựng Đảng của Đảng bộ tỉnh Kon Tum lần thứ IV năm 2024
Lượt xem:
Xem nội dung bài viết ...
BẾ MẠC HỘI KHỎE PHÙ ĐỔNG TỈNH KON TUM LẦN THỨ IX, NĂM 2024
Lượt xem:
Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Kon Tum, diễn ra từ ngày 9/3/2024 đến ngày 22/3/2024, đoàn vận động viên Trường THPT Lê Lợi đã nỗ lực thi đấu hết mình, với tinh thần thể thao trung thực, cao thượng. Kết Thúc Hội Khỏe Phù Đổng Trường THPT Lê Lợi cùng các trường bạn tạo nên một sự kiện thể thao tuyệt vời và ý nghĩa! Hội khỏe Phù Đổng... ...